| สถานที่กำเนิด: | CN/DE |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Endress+Hauser |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| หมายเลขรุ่น: | ซีแอลเอส15-A1A1A |
| เอกสาร: | CLS15D CLS15.pdf |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์เดิม |
| เวลาการส่งมอบ: | 8-12 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 100 ชิ้นต่อเดือน |
| หลักการวัด: | สื่อกระแสไฟฟ้า | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ: | PT100 |
|---|---|---|---|
| การป้องกันทางเข้า: | IP67 | น้ำหนักสุทธิ: | 0.160 กิโลกรัม |
| ช่วงการวัด: | k=0,01: 0-20 µS/ซม., k=0,1: 0-200 µS/ซม. | อุณหภูมิกระบวนการ: | สูงสุด 130°C (150°C / 30 นาที) |
| หลักการวัด | สายนํา |
|---|---|
| การใช้งาน | น้ํา โรงงานไฟฟ้า โครงการ |
| ลักษณะ | เซลล์การนําไฟฟ้า 2 อิเล็กทรอนด์สําหรับน้ําบริสุทธิ์และน้ําบริสุทธิ์สุด |
| ระยะการวัด | k=0,01: 0-20 μS/cm k=0,1: 0-200 μS/cm |
| หลักการวัด | เซลล์ประสานงานประสานงานที่มีอิเล็กทรอนด์เหล็กดัดเลือง |
| การออกแบบ | เซนเซอร์การนําไฟฟ้า 2 อิเล็กทรอนด์ที่มีอิเล็กทรอนด์จัดเรียงแบบโคเอชชียล |
| วัสดุ | อิเล็กตรอด: 1.4435 หมุนอิเล็กทรอนด์: PES |
| ขนาด | กว้างของอิเล็กทรอนด์: 16 มม (0.62 นิ้ว) ความยาวของอิเล็กทรอนด์: ประมาณ 55 มม. (2.14 นิ้ว) |
| อุณหภูมิกระบวนการ | สูงสุด 130°C (150°C / 30 นาที) (สูงสุด 266 ° F (302 ° F / 30 นาที) |
| ความดันกระบวนการ | สูงสุด 12 บาร์ที่ 20°C (174 psi ที่ 68°F) |
| เครื่องตรวจจับอุณหภูมิ | Pt100 |
| Ex การรับรอง | ATEX |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อกระบวนการ: 1/2 "NPT, 3/4" NPT, 1 1/2" แคลมป์ สายเคเบิล: เครื่องเชื่อม SXP 4 ต้น หรือสายเคเบิลคงที่ |
| การป้องกันการเข้า | IP67 |
| ใบรับรอง ประกาศ และการอนุมัติ | การรับรองการปรับระดับของค่าคงที่เซลล์ |