| Nguồn gốc: | CN/DE |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Endress+Hauser |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | CLS15-A1A1A |
| Tài liệu: | CLS15D CLS15.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì gốc |
| Thời gian giao hàng: | 8-12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tháng |
| Nguyên tắc đo lường: | dẫn điện | Cảm biến nhiệt độ: | PT100 |
|---|---|---|---|
| Bảo vệ chống xâm nhập: | IP67 | trọng lượng tịnh: | 0,160 kg |
| Phạm vi đo: | k=0,01: 0-20 µS/cm, k=0,1: 0-200 µS/cm | Nhiệt độ xử lý: | tối đa. 130°C (150°C / 30 phút) |
| Nguyên tắc đo | Hướng dẫn |
|---|---|
| Ứng dụng | Nước, nhà máy điện, quy trình |
| Đặc điểm | pin dẫn điện 2 điện cực cho nước tinh khiết và nước siêu tinh khiết |
| Phạm vi đo | k=0,01: 0-20 μS/cm k=0,1: 0-200 μS/cm |
| Nguyên tắc đo | Phòng dẫn điện dẫn điện với điện cực thép không gỉ đánh bóng |
| Thiết kế | Bộ cảm biến dẫn điện 2 điện cực với các điện cực được sắp xếp theo chiều đồng trục, sơn điện |
| Vật liệu | Điện cực: 1.4435 Cánh điện cực: PES |
| Cấu trúc | Độ kính điện cực: 16 mm (0,62 inch) Chiều dài điện cực: khoảng 55 mm (2.14 inch) |
| Nhiệt độ quá trình | tối đa 130°C (150°C / 30 phút) (tối đa 266°F (302°F/30 phút) |
| Áp lực quá trình | tối đa 12 bar ở 20°C (174 psi ở 68°F) |
| Cảm biến nhiệt độ | Pt100 |
| Xác nhận ex | ATEX |
| Kết nối | Kết nối quy trình: 1/2 "NPT, 3/4" NPT, 1 1/2 "clamp Cáp: đầu nối SXP 4 cực hoặc cáp cố định |
| Bảo vệ xâm nhập | IP67 |
| Giấy chứng nhận, tuyên bố và phê duyệt | Chứng nhận hiệu chuẩn của hằng số tế bào |